Tải về

xem bóng đá trực tuyến

'close'
'close'
03:00 02/02 hot
living live
Lens
0-1
Nice
03:00 02/02 hot
living live
Lyon
0-0
Stade Brestois
03:00 02/02 hot
living live
Monaco
3-1
AJ Auxerre
03:00 02/02 hot
living live
Rennes
3-0
Strasbourg
03:00 02/02 hot
living live
Montpellier
0-2
Paris Saint Germain (PSG)
03:00 02/02 hot
living live
Real Betis
0-2
FC Barcelona
04:15 02/02 hot
living live
SCP
1-0
Sporting Braga
02:45 02/02
playing gif live
Aberdeen F.C.
1-3
Saint Mirren
02:45 02/02
playing gif live
Heart of Midlothian F.C.
0-3
Glasgow Rangers
02:45 02/02
playing gif live
Oxford United
1-2
Barnsley
03:00 02/02
playing gif live
Glasgow Rangers(w)
4-1
Aberdeen Women
03:00 02/02
playing gif live
Real Madrid(w)
4-1
Real Sociedad (w)
03:00 02/02
playing gif live
A.S Andria Bat
0-0
Francavilla
03:00 02/02
playing gif live
Foggia
2-0
Taranto Sport
03:00 02/02
playing gif live
Juve Stabia
1-2
Crotone
03:00 02/02
playing gif live
Latina
0-0
Viterbese
03:00 02/02
playing gif live
Manchester United
2-0
Nottingham Forest
03:00 02/02
playing gif live
AS Roma
0-2
Cremonese
04:00 02/02
playing gif live
Sport Club Recife PE
3-0
Afogados da Ingazeira FC
04:00 02/02
playing gif live
Inter Playa del Carmen logo MCC
Deportiva Venados II
0-0
Inter Playa del Carmen
04:00 02/02
playing gif live
Orlando City
1-0
Minnesota United FC
04:00 02/02
playing gif live
DC United
1-0
Vancouver Whitecaps
Botafogo RJ
VS
Nova Iguacu
05:00 02/02
Defensa Y Justicia
VS
Ituzaingo
05:00 02/02
Caruaru City FC
VS
Salgueiros AC
05:00 02/02
Central SC
VS
Ibis SC
05:00 02/02
Aimore RS
VS
Sao Jose PoA RS
Oeste
VS
Linense(BRA)
Gremio Novorizontin
VS
Ponte Preta
05:00 02/02
Chihuahua FC II logo MCC
Diablos Tesistan FC
VS
Chihuahua FC II
Alagoinhas Atletico BA
VS
Itabuna BA
05:15 02/02
Athletico Paranaense
VS
Azuriz FC
05:30 02/02
Vila Nova
VS
Gremio Anapolis
06:00 02/02
Tlaxcala FC
VS
Alebrijes de Oaxaca
06:00 02/02
Petrolina PE
VS
Santa Cruz PE
Caucaia Esporte Clube
VS
Guarani CE
06:00 02/02
Esportivo RS
VS
Gremio (RS)
ABC RN
VS
Globo
Comercial SP
VS
Lemense SP
AA Portuguesa Santista
VS
AE Velo Clube SP
Taubate
VS
Noroeste
06:00 02/02
Montaneses FC logo MCC
Poza Rica
VS
Montaneses FC
Centro Sportivo Paraibano
VS
Campinense
06:30 02/02
Anapolis FC
VS
Goiania
06:30 02/02
Aparecidense GO
VS
Morrinhos FC
Fortaleza
VS
Uniclinic Atletico Cearense CE
07:00 02/02
Sociedad Deportiva Aucas
VS
Liga Dep. Universitaria Quito
CR Flamengo
VS
Boavista S.C.
07:30 02/02
CA Huracan
VS
Yupanqui
Barcelona BA
VS
Bahia
07:30 02/02
Gremio Metropolitano Maringa
VS
Cascavel PR
07:30 02/02
Operario Ferroviario PR
VS
Aruko Sports Brasil
07:30 02/02
Brasil de Pelotas
VS
Caxias RS
Mirassol
VS
Palmeiras
08:05 02/02
Venados FC
VS
Raya2 Expansion
09:00 02/02
Saltillo Soccer logo MCC
Calor de San Pedro
VS
Saltillo Soccer
10:05 02/02
Atletico La Paz
VS
Cimarrones de Sonora
15:00 02/02
Persikabo 1973
VS
Persita Tangerang
15:30 02/02
Torpedo Moskva
VS
FK Krasnodar 2
16:00 02/02
Persis Solo FC
VS
Bhayangkara Solo FC
17:00 02/02
FK Prva Iskra Baric
VS
Karlovac
17:00 02/02
FC Liefering
VS
LASK (Youth)
18:00 02/02
Israel U19
VS
Hungary U19
18:30 02/02
Dewa United
VS
Madura United
18:45 02/02
Hapoel Bikat Hayarden
VS
Hapoel Kfar Shalem
19:00 02/02
KS Perparimi Kukesi
VS
Apolonia Fier
19:00 02/02
Kastrioti Kruje
VS
KS Dinamo Tirana
19:00 02/02
Egnatia
VS
Skenderbeu Korca
19:00 02/02
KF Laci
VS
Tomori berat
19:00 02/02
KF Tirana
VS
Lushnja KS
19:00 02/02
Partizani Tirana
VS
KS Korabi Peshkopi
19:00 02/02
FK Buducnost Podgorica
VS
Metalac Gornji Milanovac
19:00 02/02
Valerenga(w)
VS
BK Hacken (W)
20:00 02/02
Dynamo Moscow
VS
Arda
20:30 02/02
Gelbison
VS
Audace Cerignola
20:30 02/02
Lokomotiv Moscow
VS
Johor Darul Takzim
21:00 02/02
Kayserispor
VS
Istanbul Buyuksehir Belediyesi
21:00 02/02
Konyaspor
VS
Istanbulspor
Nottingham Forest(w)
VS
Huddersfield(w)
21:00 02/02
Coventry U21
VS
Hull U21
21:00 02/02
AC Monopoli
VS
AZ Picerno ASD
21:00 02/02
Rudar Prijedor
VS
FK Rudar Pljevlja
21:00 02/02
Finland U17(w)
VS
Slovakia (w) U17
Al Batin
VS
Al-Taawoun
22:00 02/02
Maccabi Herzliya
VS
Maccabi Ironi Ashdod
22:00 02/02
Hammarby
VS
Jeonbuk Hyundai Motors
22:00 02/02
FK Bodo/Glimt
VS
Viborg
22:00 02/02
SK Brann (W)
VS
Hammarby (w)
22:30 02/02
Hacken
VS
Odd Grenland
23:30 02/02
FK Rostov
VS
Spartak Moscow
00:00 02/03
Adana Demirspor
VS
Fenerbahce
00:00 02/03
AEL Limassol
VS
Akritas Chloraka
00:00 02/03
Anorthosis Famagusta FC
VS
Omonia Nicosia FC
00:00 02/03
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Shimshon Tel Aviv
As Tel Aviv University(w)
VS
Maccabi Hadera (w)
00:00 02/03
Middelfart
VS
Tarup Paarup IF
00:15 02/03
Portugal U17(w)
VS
Iceland (w) U17
Abha
VS
Al Khaleej Club
00:30 02/03
Raufoss
VS
Gjovik Lyn
00:30 02/03
USV Gnas
VS
TUS Bad Gleichenberg
01:00 02/03
FC Mauerwerk
VS
ASK Klingenbach
Madureira
VS
Portuguesa RJ
01:30 02/03
SV Wachtberg
VS
Fortuna Koln II
01:30 02/03
SV Schlebusch
VS
Bergisch Gladbach 09
01:30 02/03
VfB Ginsheim
VS
Viktoria Griesheim
02:30 02/03
Internacional RS
VS
Ypiranga(RS)
02:45 02/03
Zulte Waregem
VS
Mechelen
03:00 02/03 hot
Real Madrid
VS
Valencia
03:00 02/03
Juventus
VS
Lazio
05:00 02/03
Afogados da Ingazeira FC
VS
Nautico (PE)
Chapecoense SC
VS
Camboriu SC
05:00 02/03
Sao Luiz(RS)
VS
Novo Hamburgo RS
Vitoria BA
VS
Jacobinense EC
05:15 02/03
Coritiba PR
VS
Cianorte PR
05:15 02/03
Londrina PR
VS
Rio Branco PR
05:30 02/03
Atletico Clube Goianiense
VS
katalang BA
06:00 02/03
Tepatitlan
VS
Monarcas Morelia
06:00 02/03
Maguary PE
VS
Belo Jardim PE
06:00 02/03
Juventude
VS
Avenida RS
Santa Cruz RN
VS
America FC Natal RN
Vasco da Gama
VS
Resende-RJ
Figueirense
VS
Marcilio Dias SC
Volta Redonda
VS
Fluminense RJ
Barranquilla FC
VS
Real Cartagena
08:05 02/03
Correcaminos UAT
VS
Leones Negros
10:00 02/03
Atletico San Luis
VS
Puebla
15:00 02/03
Volga Ulyanovsk
VS
FK Nizhny Novgorod
15:30 02/03
Persija Jakarta
VS
Rans Nusantara FC
South Coast Wolves
VS
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30 02/03
Torpedo-BelAZ
VS
Neman Grodno
16:00 02/03
Persebaya Surabaya
VS
Borneo FC
17:00 02/03 hot
Khatoco Khanh Hoa
VS
CLB Thanh Hoa
17:00 02/03 hot
Nam Dinh FC
VS
CLB TPHCM
17:00 02/03
Kustosija
VS
FK Krupa
17:15 02/03
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
VS
Sport Club Dimona
17:30 02/03
Aalesund FK
VS
Hodd
17:30 02/03
Sarpsborg 08
VS
Ham-Kam
17:45 02/03
Hapoel Raanana
VS
Tzeirey Kafr Kana
18:00 02/03
Holon Yermiyahu
VS
Hapoel Herzliya
18:00 02/03
Hapoel Migdal HaEmek
VS
Ihud Bnei Shefaram
18:00 02/03
Moadon Sport Tira
VS
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
18:00 02/03
Port FC
VS
BEC Tero Sasana
18:00 02/03 hot
Song Lam Nghe An
VS
SHB Da Nang
18:00 02/03
Dynamo-Brest
VS
Torpedo Zhodino Reserves
18:00 02/03
Austria Wien Youth
VS
SV Horn
18:30 02/03
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Hapoel Qalansawe
18:30 02/03
Maccabi Tamra
VS
Ironi Nesher
18:30 02/03
Sabah FA
VS
Odense BK
19:00 02/03
Vllaznia Shkoder
VS
KS Bylis
19:00 02/03
Hapoel Bnei Zalfa
VS
Hapoel Kaukab
19:00 02/03
Fulham U21
VS
Queens Park R U21
19:00 02/03
Sandecja Nowy Sacz
VS
Michalovce
19:15 02/03 hot
Cong An Nhan Dan
VS
CLB Binh DInh
19:45 02/03
Panathinaikos B
VS
PAOK Saloniki B
20:00 02/03
Kafr Qasim
VS
AS Ashdod
20:00 02/03
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Acre FC
20:00 02/03
Hapoel Ramat Gan
VS
Maccabi Ahi Nazareth
20:00 02/03
Maccabi Kabilio Jaffa
VS
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00 02/03
Hapoel Rishon Lezion
VS
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00 02/03
Southampton U21
VS
Sheffield Utd U21
20:00 02/03
Trencin
VS
STK Samorin
20:00 02/03
Aalborg
VS
IK Sirius FK
20:00 02/03
Unterhaching
VS
SK Vorwarts Steyr
20:00 02/03
Austria Lustenau
VS
FC Dornbirn 1913
20:00 02/03
Lillestrom
VS
Stabaek
20:15 02/03
Kalamata AO
VS
AE Kifisias
20:20 02/03
City Club
VS
Ahli Al-Fujirah
20:20 02/03
Fursan Hispania FC
VS
Dubba Al-Husun
21:00 02/03
Hapoel Afula
VS
Ironi Tiberias
21:00 02/03
Hapoel Umm Al Fahm
VS
Maccabi Petah Tikva FC
21:00 02/03
Hapoel Petah Tikva
VS
Hapoel Nof HaGalil
21:00 02/03
Sloboda
VS
NK Jarun
21:00 02/03
Kalmar
VS
Mjallby AIF
21:00 02/03
GIF Sundsvall
VS
Gefle IF
21:00 02/03
Austria Wien
VS
Floridsdorfer AC
21:00 02/03
Dynamo Kyiv
VS
Polissya Zhytomyr
21:00 02/03
FC Augsburg Youth
VS
SSV Ulm 1846
21:00 02/03
FK Rinija
VS
FK Levski Krumovgrad
22:00 02/03
Chindia Targoviste
VS
UTA Arad
Al Fateh
VS
Al Nassr FC
22:00 02/03
Teuta Durres
VS
Erzeni
22:00 02/03
Degerfors
VS
AFC Eskilstuna
22:00 02/03
Malmo FF
VS
FC Dallas
22:00 02/03
FK Hodonin
VS
MFK Dubnica nad Vahom
22:30 02/03
Pafos FC
VS
Nea Salamis
Juventus Youth
VS
Fiorentina U20
23:00 02/03
Istra 1961 Pula
VS
NK Varteks Varazdin
23:00 02/03
Othellos Athienou
VS
Ethnikos Achnas FC
23:00 02/03
SK Prostejov
VS
Slavia Kromeriz
23:00 02/03
Kristiansund BK
VS
Traff
23:30 02/03
Levadia Tallinn
VS
Paide Linnameeskond
23:30 02/03
FC Krasnodar
VS
FK Sochi
23:45 02/03
St Polten(w)
VS
Slovacko (w)
00:00 02/04
Wisla Plock
VS
Warta Poznan
00:00 02/04
Kolubara
VS
Radnik Surdulica
00:00 02/04
Wolfsberger AC
VS
Rapid Wien
00:00 02/04
MEAP Nisou
VS
Omonia 29is Maiou
00:00 02/04
Fram Larvik
VS
FK Arendal
00:00 02/04
First Wien 1894
VS
SV Donau
00:00 02/04
FC Admira
VS
SC Mannsdorf
00:00 02/04
Stjordals Blink
VS
Verdal
00:30 02/04
SC Paderborn 07
VS
Fortuna Dusseldorf
00:30 02/04
SV Sandhausen
VS
SV Darmstadt 98
Al Ettifaq
VS
Al-Adalah
Bordeaux (w)
VS
Montpellier (w)
01:00 02/04
SC Freiburg II
VS
SpVgg Oberfranken Bayreuth
01:00 02/04
FC Lokomotive Leipzig
VS
BFC Viktoria 1889
01:00 02/04
VSG Altglienicke
VS
BSG Chemie Leipzig
01:00 02/04
Carl Zeiss Jena
VS
Tennis Borussia Berlin
01:00 02/04
U Craiova 1948
VS
Universitaea Cluj
01:00 02/04
APOEL Nicosia
VS
Apollon Limassol FC
01:00 02/04
Tammeka
VS
Parnu JK Vaprus
01:00 02/04
SC Gleisdorf
VS
Lafnitz
01:00 02/04
Eiger
VS
Egersunds IK
01:15 02/04
Essen Schonebeck(w)
VS
Koln (w)
01:30 02/04
Schaffhausen
VS
Vaduz
01:30 02/04
Yverdon
VS
Stade Ouchy
01:30 02/04
Boulogne
VS
Stade Reims II
01:30 02/04
FC Bergerac
VS
Les Herbiers
01:30 02/04
Avranches
VS
Stade Briochin
01:30 02/04
Bresse Péronnas 01
VS
Versailles 78
01:30 02/04
USL Dunkerque
VS
Nancy
01:30 02/04
Le Puy Foot 43 Auvergne
VS
Cholet So
01:30 02/04
Martigues
VS
Chateauroux
01:30 02/04
US Orléans
VS
Bastia Borgo
01:30 02/04
Red Star FC 93
VS
Sedan
01:30 02/04
Paris 13 Atletico
VS
Villefranche
01:30 02/04
Sligo Rovers
VS
Wexford
01:30 02/04
Flora Tallinn(w)
VS
Saku Sporting (w)
02:00 02/04
Fortuna Sittard
VS
Sparta Rotterdam
02:00 02/04
Almere City FC
VS
Jong PSV Eindhoven (Youth)
02:00 02/04
ADO Den Haag
VS
NAC Breda
02:00 02/04
Dordrecht
VS
FC Eindhoven
02:00 02/04
De Graafschap
VS
SC Telstar
02:00 02/04
Heracles Almelo
VS
FC Utrecht (Youth)
02:00 02/04
FC Oss
VS
Den Bosch
02:00 02/04
Willem II
VS
Helmond Sport
02:00 02/04
Alkmaar Youth
VS
VVV Venlo
02:00 02/04
Puskas Akademia
VS
Vasas FC
02:00 02/04
Anderlecht II
VS
KVSK Lommel
02:00 02/04
Genk II
VS
Red Star Waasland
West Ham U21
VS
Monaco B
02:00 02/04
Real Santa Cruz
VS
Atletico Palmaflor Vinto
02:00 02/04
Ipswich U18
VS
Liverpool U18
02:00 02/04
HAGL Arsenal JMG U21
VS
Reading U21
02:00 02/04
Stoke City U18
VS
West Ham U18
02:00 02/04
Galway United FC
VS
Cork City
02:00 02/04
Bray Wanderers
VS
Derry City
02:15 02/04
Lausanne Sports
VS
Aarau
02:30 02/04
Widzew Lodz
VS
Jagiellonia Bialystok
02:30 02/04 hot
FC Augsburg
VS
Bayer Leverkusen
Racing Genk(w)
VS
Charleroi (w)
02:30 02/04
Modena
VS
Cagliari
02:45 02/04
Queen's Park
VS
Ayr United
02:45 02/04
Oostende
VS
Anderlecht
02:45 02/04
Scunthorpe United
VS
Barnet
02:45 02/04
Red Bull Salzburg
VS
Sturm Graz
02:45 02/04
Bangor FC
VS
Crusaders
02:45 02/04
Drogheda United
VS
Dundalk
03:00 02/04 hot
Chelsea
VS
Fulham
03:00 02/04 hot
Athletic Bilbao
VS
Cadiz
03:00 02/04
West Bromwich Albion
VS
Coventry City
Uruguay U20
VS
Ecuador U20
03:30 02/04
Cusco FC
VS
Sport Huancayo
Cucuta
VS
Orsomarso
04:00 02/04
Tacuary
VS
Guairena
04:30 02/04
Coquimbo Unido
VS
Univ Catolica
Brazil U20
VS
Venezuela U20
06:00 02/04
Club Atletico Tigre
VS
Rosario Central
06:00 02/04
CA Newell's Old Boys
VS
Velez Sarsfield
06:00 02/04
Club Chivas Tapatio
VS
Celaya FC
06:00 02/04
Toluca(w)
VS
Chivas Guadalajara (w)
06:00 02/04
Gimnasia Mendoza
VS
Defensores Unidos
06:00 02/04
CA Güemes
VS
Agropecuario de Carlos Casares
06:00 02/04
AA Estudiantes (Río Cuarto)
VS
San Martin Tucuman
06:00 02/04
Aldosivi Mar del Plata
VS
Independiente Rivadavia
06:00 02/04
Deportivo Maipu
VS
Chaco For Ever
06:00 02/04
Villa Dalmine
VS
Atletico Mitre de Santiago del Estero
06:00 02/04
Deportivo Madryn
VS
Chacarita juniors
06:00 02/04
Atletico Rafaela
VS
Tristan Suarez
06:00 02/04
Club Atlético Estudiantes
VS
Atletico Atlanta
06:00 02/04
CA Brown Adrogue
VS
Racing de Cordoba
06:00 02/04
Quilmes
VS
Deportivo Riestra
06:00 02/04
Gimnasia Jujuy
VS
Ferrol Carril Oeste
Deportivo Pereira
VS
Atletico Huila
06:30 02/04
Guarani CA
VS
Sportivo Ameliano
07:00 02/04
Curico Unido
VS
Audax Italiano
07:10 02/04
Deportivo Moron
VS
Almagro
08:00 02/04
Necaxa
VS
Club Tijuana
Colombia U20
VS
Paraguay U20
08:05 02/04
Atlas Women(w)
VS
Juarez FC (w)
10:05 02/04
Mazatlan FC
VS
FC Juarez
10:20 02/04
Sydney Fc(w)
VS
Melbourne City (w)
11:00 02/04
Melbourne Victory(w)
VS
WS Wanderers (w)
11:00 02/04
Newcastle Jets(w)
VS
Canberra United (w)
11:00 02/04
Western United FC(w)
VS
Perth Glory (w)
NWS Spirit FC
VS
Bulls Academy
St George City FA
VS
Rockdale City Suns
15:00 02/04
Flora Tallinn II
VS
Tallinna FC Ararat TTU
16:00 02/04
Persik Kediri
VS
PSIS Semarang
17:00 02/04
Somaspor
VS
Amedspor
Lecce Youth
VS
Verona U20
17:00 02/04
SV Darmstadt U19
VS
Augsburg U19
17:00 02/04
FK Kapaz Ganca
VS
Qarabag
17:00 02/04 hot
Hoang Anh Gia Lai
VS
Hong Linh Ha Tinh
17:00 02/04
Viimsi MRJK
VS
JK Tallinna Kalev
17:30 02/04
Ankaragucu
VS
Karagumruk
17:30 02/04
Tartu Kalev
VS
Tallinna JK Legion B
18:00 02/04
Afyonspor
VS
Batman Petrolspor
18:00 02/04
Utkoi
VS
Ankaraspor FK
18:00 02/04
Bursaspor
VS
Corum Belediyespor
18:00 02/04
Duzcespor
VS
Inegolspor
18:00 02/04
Ispartaspor
VS
Tarsus Idman Yurdu
18:00 02/04
Menemen FK
VS
Bayburt Ozel Idare
18:00 02/04
Nazilli Belediyespor
VS
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:00 02/04
Şanlıurfaspor
VS
Erokspor
18:00 02/04
Ankarademirspor
VS
Bukaspor
18:00 02/04
Diyarbekirspor
VS
Fethiyespor
18:00 02/04
Etimesgut Belediye Spor
VS
Balikesirspor
18:00 02/04
Iskenderun FK
VS
Hekimoglu Trabzon
18:00 02/04
Karacabey Belediyespor
VS
Pazarspor
18:00 02/04
Kastamonuspor
VS
Usakspor
18:00 02/04
Kirsehir Belediyespor
VS
Serik Belediyespor
18:00 02/04
Kocaelispor
VS
Sariyer
18:00 02/04
Belediye Vanspor
VS
Adiyamanspor
18:00 02/04
Zonguldak
VS
Kirklarelispor
18:00 02/04
SV Meppen U19
VS
St. Pauli U19
18:00 02/04
VfB Stuttgart U19
VS
Hoffenheim U19
18:00 02/04
Sile Yildizspor
VS
Karsiyaka
18:00 02/04
Orduspor
VS
Turgutluspor
18:00 02/04
Alhama CF(w)
VS
Levante Las Planas (w)
18:00 02/04
Athletic Club(w)
VS
UDG Tenerife Egatesa (w)
18:00 02/04
Bnei Eilat
VS
Maccabi Shaaraim
18:00 02/04
Maccabi Yavne
VS
Ironi Modiin
18:00 02/04
MS Ironi Kuseife
VS
Shimshon Kafr Qasim
18:00 02/04
Hapoel Kafr Kanna
VS
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc
18:00 02/04
MS Tzeirey Taibe
VS
Hapoel Bueine
18:00 02/04
Singha Chiangrai United
VS
Prachuap Khiri Khan
18:30 02/04
Leicester City(w)
VS
Manchester City (w)
18:30 02/04
Arema
VS
PSM Makassar
18:30 02/04
Sampdoria (w)
VS
Fiorentina (w)
18:30 02/04
BG Pathum United
VS
Buriram United
18:30 02/04
Laanemaa Haapsalu
VS
FC Kuressaare II
18:45 02/04
AEL Larisa
VS
Anagennisi Karditsas
19:00 02/04
Radnicki 1923 Kragujevac
VS
FK Vozdovac Beograd
19:00 02/04
Eintracht Braunschweig
VS
1. FC Heidenheim
19:00 02/04
Kaiserslautern
VS
Holstein Kiel
19:00 02/04
Jahn Regensburg
VS
Arminia Bielefeld
19:00 02/04
SV Babelsberg 03
VS
Hertha BSC Berlin Youth
19:00 02/04
Berliner AK 07
VS
Berliner FC Dynamo
Cagliari Youth
VS
Frosinone U20
19:00 02/04
Dynamo Dresden U19
VS
Berliner AK 07 U19
19:00 02/04
Union Berlin U19
VS
Hansa Rostock U19
19:00 02/04
Eintracht Frankfurt U19
VS
Karlsruher SC U19
Inter Milan Youth
VS
Napoli Youth
19:00 02/04
Sukhothai FC
VS
Muang Thong United
19:00 02/04
FC Kuressaare
VS
Nomme JK Kalju
19:00 02/04
Inter Turku
VS
IFK Mariehamn
19:00 02/04
Hannover 96 Am
VS
VFB Lubeck
19:00 02/04
Dukla Banska Bystrica
VS
Slovan Bratislava
19:00 02/04
Hamburger Youth
VS
Eintracht Norderstedt
19:15 02/04 hot
Hai Phong FC
VS
Becamex Binh Duong
19:30 02/04 hot
Everton
VS
Arsenal
19:30 02/04
Norwich City
VS
Burnley
19:30 02/04
Rotherham United
VS
Sheffield United
19:30 02/04
AFC Hermannstadt
VS
Arges
Standard Liege(w)
VS
Anderlecht Women
19:30 02/04
Aston Villa(w)
VS
Brighton H.A. (w)
19:30 02/04
AE Zakakiou
VS
PO Ahironas-Onisilos
19:30 02/04
Omonia Aradippou
VS
Peyia 2014
19:30 02/04
Alki Oroklini
VS
Agia Napa
19:30 02/04
PAEEK
VS
Xylotympou
19:45 02/04
Newport County
VS
Swindon Town
Guingamp(w)
VS
Reims (w)
Paris Fc(w)
VS
Dijon w
Rodez Aveyron(w)
VS
Lyon (w)
Soyaux(w)
VS
Fleury 91 (w)
19:45 02/04
SJK Seinajoen
VS
Vaasa VPS
19:45 02/04
Haka
VS
Ilves Tampere
20:00 02/04
Sekzia Ness Ziona
VS
Hapoel Beer Sheva
20:00 02/04
Radnicki Nis
VS
Mladost Lucani
20:00 02/04 hot
RCD Espanyol
VS
Osasuna
20:00 02/04
FC Ingolstadt
VS
Borussia Dortmund II
20:00 02/04
Saarbrücken
VS
SV Elversberg
20:00 02/04
Dynamo Dresden
VS
Hallescher FC
20:00 02/04
VfL Osnabrück
VS
Erzgebirge Aue
20:00 02/04
SV Wehen Wiesbaden
VS
FC Viktoria Köln
20:00 02/04
FSV Zwickau
VS
SV Meppen
20:00 02/04
Sivasspor
VS
Besiktas JK
20:00 02/04
Freiburg(w)
VS
VfL Wolfsburg (w)
20:00 02/04
Fortuna Koln
VS
Wattenscheid 09
20:00 02/04
Oberhausen
VS
Koln Am
20:00 02/04
Fortuna Dusseldorf Youth
VS
Monchengladbach AM.
20:00 02/04
Duren
VS
SV Straelen
20:00 02/04
Ahlen
VS
Wiedenbruck
20:00 02/04
Schalke 04 Youth
VS
SV Rodinghausen
20:00 02/04
Wuppertaler
VS
Bocholt FC
20:00 02/04
FC Kaan Marienborn
VS
SV Lippstadt
20:00 02/04
Karmiotissa Polemidion
VS
AEK Larnaca
20:00 02/04
Olympiakos Nicosia FC
VS
E.N.Paralimniou
20:00 02/04
Spal
VS
Bari
20:00 02/04
Perugia
VS
Brescia
20:00 02/04
Benevento
VS
Venezia
20:00 02/04
Pisa
VS
SudTirol
20:00 02/04
Cosenza Calcio 1914
VS
Ternana
20:00 02/04
Cittadella
VS
Ascoli
20:00 02/04
FC Heidenheim U19
VS
Bayern Munchen U19
20:00 02/04
Floriana F.C.
VS
Hamrun Spartans
20:00 02/04
Gudja United
VS
Santa Lucia
20:00 02/04
Viljandi Tulevik
VS
Parnu JK
20:00 02/04
Honka Espoo
VS
KTP Kotka
20:00 02/04
KuPs
VS
AC Oulu
20:00 02/04
Mtarfa
VS
Lija Athletic
20:00 02/04
Vittoriosa Stars
VS
Attard
20:00 02/04
Kickers Emden
VS
SSV Jeddeloh
20:00 02/04
Werder Bremen Youth
VS
TuS Blau Weiss Lohne
20:00 02/04
Holstein Kiel II
VS
BSV Rehden
20:15 02/04
Al-Rams
VS
Baynounah SC
20:15 02/04
Al Oruba
VS
Gulf Heroes FC
20:15 02/04
Masfut
VS
Al Hamriyah
20:30 02/04
Paks
VS
Kecskemeti TE
Empoli Youth
VS
Torino U20
Udinese Youth
VS
Atalanta U20
20:30 02/04
Evian Thonon Gaillard
VS
Canet Roussillon
20:30 02/04
Como 2000(w)
VS
AS Roma (w)
20:30 02/04
Inter Milan(w)
VS
Sassuolo Women
20:30 02/04
Juventus(w)
VS
AC Milan (w)
20:30 02/04
Pomigliano(w)
VS
Parma(W)
Paris Saint Germain(w)
VS
Le Havre (w)
20:30 02/04
Carrarese
VS
Montevarchi
20:30 02/04
ACD Virtus Entella
VS
Fermana
20:30 02/04
US Fiorenzuola
VS
Olbia
20:30 02/04
San Donato Tavarnelle
VS
Vis Pesaro
20:30 02/04
Sassari Torres
VS
Lucchese
20:30 02/04
Knockbreda
VS
Dungannon Swifts
21:00 02/04
Rakow Czestochowa
VS
Piast Gliwice
21:00 02/04
NK Lokomotiva Zagreb
VS
ZNK Osijek
21:00 02/04 hot
Cremonese
VS
Lecce
21:00 02/04
1. FC Slovácko
VS
Sigma Olomouc
21:00 02/04
FK Jablonec
VS
Tescoma Zlin
21:00 02/04
Teplice
VS
Banik Ostrava
21:00 02/04
Clachnacuddin
VS
Forres Mechanics
21:00 02/04
Wick Academy
VS
Brechin City
Bologna Youth
VS
Cesena U20
Sampdoria Youth
VS
AS Roma U20
Sassuolo Youth
VS
AC Milan U20
Moldavo (w)
VS
Tienen (w)
Wuustwezel(w)
VS
Zulte-Waregem II (w)
XV de Piracicaba
VS
Gremio Novorizontin
21:00 02/04
Harju JK Laagri
VS
Tallinna JK Legion
21:00 02/04
Bala Town
VS
Briton Ferry Athletic
21:00 02/04
Connahs Quay Nomads FC
VS
Airbus UK Broughton
21:00 02/04
Cwmbran Celtic
VS
The New Saints
21:30 02/04 hot
Borussia Dortmund
VS
SC Freiburg
21:30 02/04 hot
Union Berlin
VS
FSV Mainz 05
21:30 02/04 hot
FC Koln
VS
RB Leipzig
21:30 02/04 hot
Eintracht Frankfurt
VS
Hertha Berlin
21:30 02/04 hot
VfL Bochum
VS
TSG Hoffenheim
Eendracht Aalst (W)
VS
White Star Bruxelles Women
Kontich(w)
VS
Gent B (w)
22:00 02/04 hot
Aston Villa
VS
Leicester City
22:00 02/04 hot
Brentford
VS
Southampton
22:00 02/04 hot
Brighton Hove Albion
VS
Bournemouth AFC
22:00 02/04 hot
Manchester United
VS
Crystal Palace
22:00 02/04 hot
Wolves
VS
Liverpool
22:00 02/04
Crvena Zvezda
VS
Vojvodina Novi Sad
22:00 02/04
Kelty Hearts
VS
Falkirk
22:00 02/04
Alloa Athletic
VS
Peterhead
22:00 02/04